Please login !!!

You are not connected. Please login or register

Ôn thi HK2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

19062010

Ôn thi HK2

NhocMewMew

(='o') Mewkon ('o'=)
(='o') Mewkon ('o'=)
Gần nửa tháng nay K09 đc nghỉ ngơi ở nhà ôn bài chuẩn bị thi, hình như mình chẳng học được gì ngoài soạn đề cương GDQP (gồm toàn ... đề mục Laughing ), đề cương Triết (chôm đc 70c, gom lại rùi đem vô phòng thi chép lấy chép để batting eyelashes ) và còn đề cương LSS vẫn còn đang lỡ dỡ...
GDQP mình làm 2h, Triết cũng 2h, LSS mới làm khoảng 1h (chưa xong). Vậy mà đc nghỉ những 2tuần thinking bây h nghĩ lại, ko biết mình đã làm gì trong 2tuần đó !? thinking
Ừ thì xem film, xem worldcup (ger thua srb Crying or Very sad ) rồi dư thời gian thì chơi games, vẫn dư thời gian! Vậy là buồn buồn (thật ra là tại cúp điện mỗi t7 nên ko có chơi games đc skull ) mình đành ngồi ôm guitar của papa (organ của mình cũng dùng điện, chán!!!).
Mà khoan đả, khoan nghĩ là mình có tâm hồn nghệ sỹ hay đam mê âm nhạc gì nha! Nếu mê nhạc thì mình đã ko bỏ cây organ bụi bặm suốt gần ... 4năm trời affraid vừa rồi rảnh wá, lôi nó ra wánh đc vài ngày lại bỏ đó ôm guitar (đúng là có mới nới cũ mà Mad ).
Mình bắt đầu tự học guitar, sau 1 tuần mình tự tin chơi đc .... note đơn Devil vì cứ vừa koi finh vừa búng dây (tất nhiên là cũng có thể nghe ra đc giai điệu của cả 1 bài hát chứ ko fải tằng tăng chơi chơi đâu ah cat ). Rồi ông anh mình send cho 1 tài liệu tự học đệm hát (bấm hợp âm) nhưng mình đọc wài vẫn ko có hiểu, mình đã thử soạn hợp âm cho vài bài theo công thức đó nhưng lại ko có giống với hợp âm đã soạn sẵn trong sách organ (vì ko có sách guitar pale ai thương thì mua tặng mình đi pale ). Rốt cuộc đến bây h, nửa tháng rồi, mình vẫn chỉ biết chơi note đơn Neutral
Và cuối cùng thì.... bài thi học ko xong mà đệm hát cũng ko biết Neutral Mama bảo mình thi tốt, kết quả kha khá một tí sẽ cho tiền mua guitar riêng, đc học bổng thì sẽ đc 1 cây xịn lun..... Nghe bùn não nề Crying or Very sad tới h này mới nói thì làm sao mà bơi kịp đây !? ko biết có tới bờ đc ko mà còn bảo là fải đạt thành tích cao cao Crying or Very sad
confused confused confused

Đó, mình "ôn thi" như vậy đó! Còn các bạn ôn thi thế nào rồi !?
anyway, thi tốt nha batting eyelashes

_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-

Welcome to SGULaw Team-Talk
Xem lý lịch thành viên http://sgulaw.team-talk.net
Share this post on: diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

Bài gửi on Sun Jun 20, 2010 9:13 am by trongdoan144

haha. TR cũng như Mèo thui. ăn ngủ, coi dc vài bộ phim hay. chơi game. hết!

Bài gửi on Sun Jun 20, 2010 6:54 pm by NhocMewMew

lolz, đúng là học đại muh Laughing

Bài gửi on Fri Jun 25, 2010 10:56 am by tieutiennu_de_xuong

hay wa ta, ca khoa mình chắc ai cũng như ai thôi.
ngày nào cũng online kiếm tài liệu rùi ngày nào cũng thành ra chat và game.
hihihaha
vuui qqua

Bài gửi  by Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]