Please login !!!

You are not connected. Please login or register

» Vui chơi » Blogging » Nghỉ hè

Nghỉ hè

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

02072010

Nghỉ hè

NhocMewMew

(='o') Mewkon ('o'=)
(='o') Mewkon ('o'=)
là la lá lá la la la..... hoorayyyyyyyyyyyyyyyyy
Được nghỉ hè rồi cheers (dù chỉ có 12 ngày >:p )
Thôi thì trước tiên mình check lại bài thi HK2 đã Cool Nói chung thì mình làm cũng ko tệ lắm (theo mình nghĩ). Tuy bài làm của mình hơi "ngắn gọn" nhưng mà có chuẩn bị trc ở nhà (trừ lịch sử) chứ ko phải bơi bơi như HK1 nữa, cái này gọi là rút-kinh-nghiệm-thương-đau. Hy vọng là khi có điểm sẽ ko còn thấy đau thương nữa skull Exclamation Thật ra nếu nói là tự tin thì cũng ko đúng, mà ko tự tin thì cũng sai bét vì... a hem... vì mình tin chắc mình làm đúng (lọc ý từ sách :p ) nhưng có trúng hay ko thì ... hehe.... 50/50 silly Đến giờ này rồi mình chỉ còn biết chờ đợi dựa vào niềm tin và hy vọng thôi >Smile
Trước khi nghỉ hè còn phải dự 1 buổi họp lớp cuối năm để đánh giá rèn luyện, :> nói tới dzụ này thấy bạn Trọng đáng iu quá batting eyelashes T đánh giá mình 80đ Cool mong là nhỏ Thơ ko quên ghi vào Laughing Tenkx Trọng & Thơ batting eyelashes muahzzzzzzzzzzz
Xong, vậy là nghỉ hè!!! Về nhà ngủ nguyên buổi chiều ngày t4 Sleep , thật là đã mắt quá đi ah geek qua t5 định đi tung tăng đâu đó, ai ngờ.... mưa, mưa, mưa và mưa No chán chưa!!!! Mưa mà lại nóng, thế mới bực, nên mình quyết định đi tung tăng vài ngày rùi về học típ queen Tính tới tính lui, "bị" nhận 1 cú fone, ohlala, vậy là phải về quê. Năm nào cũng thế, Tết và hè đếu phải về quê, hông có đc đi xa theo ý mình monkey Mà thôi, chả sao, Vĩnh Long mùa này mát lạnh, ngủ rất đã Sleep nếu cứ ở nhà or đi chơi đâu đó thì chắc chắn là mình lại thức fia dzậy sớm silly Ham chơi thấy ghê lun ah thinking Giống như mấy lần đốt lửa trại, đi 3 đêm thức đủ 3 đêm - 4 ngày quậy đủ 4 ngày, về tới nhà lải chẳng chịu ngủ bù mà típ tục.... games Like a Star @ heaven bởi vậy riết rồi Papa cấm cửa lun Laughing ew, nhớ lại mà đau lòng silent
í dza, mèo phải đi mua đồ chuẩn bị mai dzọt dzìa với Bà rùi, paiz các bạn hen batting eyelashes c u @ new semester batting eyelashes
Paizzzzzzzzzz sweetiessssssssssssssssssssssss >.<

_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-

Welcome to SGULaw Team-Talk
Xem lý lịch thành viên http://sgulaw.team-talk.net
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Bài gửi on Wed Jul 07, 2010 3:50 pm by turnip2050

Giờ đã là ngày 7/7 rùi, thứ hai tuần sau fải đi học lại, pale bun wa!!
Sad thôi cứ kệ đi, lo chơi đã rồi tính sau, kakaka...
mình thì ko về wê được thấy mọi người về we thấy thèm lắm, hic hic... đành thôi để dành tết về một thể lun như vậy zui hơn hihi
các bạn về we zui ze hen, mà về we nhớ mang wa we lên đó, ko mang là ko được đâu pirat
ai học kì hè thi tranh thủ lên mà học nha học kì hè thời gian ngăn lắm đấy!!! coi chứ hết liền ah
thôi, chúc mọi người zui ze, trẻ đẹp trong hè này hen. love all
ppppp I love you I love you

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

» Vui chơi » Blogging » Nghỉ hè