Please login !!!

You are not connected. Please login or register

Đăng ký môn học - HK1 2010-2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

NhocMewMew

(='o') Mewkon ('o'=)
(='o') Mewkon ('o'=)
hello ngày mới, hi năm học mới, rehi các bạn...cũ Laughing
Mình là NhocMewMew và mình đang ngồi chờ...chờ...và...chờ để vào dkmh. Không biết phải chờ đến khi nào thì mới đk đc, có lẽ đến sáng cũng nên !?!??!?!? So, rảnh quá ko có j làm, dạo 1 vòng Zing (tất nhiên đầu tiên là zingme, rùi zingplay... và rồi zingmp3), chôm đc 1 bài tặng các bạn nghe đỡ bùn trong khi chờ đợi batting eyelashes
Come on, babe!!! Listen to ĐẾN BAO GIỜ by THE MEN

(bài này tuy chưa nghe lần nào nhưng thấy tựa đúng tâm trạng nên chọn thôi >Smile )

OK, once again!
Mình là NhocMewMew lớp DLM1091 hiện đang ngồi chờ để đkmh tại trang www.thongtindaotao.sgu.edu.vn và bây giờ là 1h13am ngày 13 tháng 09 năm 2010 Very Happy
Cảm giác của mình là rất rất bùn ngủ, rất rất chán nản và rất rất muốn la lên nhưng ko dám silly
Còn bạn thì sao !? thinking
Anyway, chúc các bạn mau mau đk xong tkb HK1 winking
Goodluckkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk :>

_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-

Welcome to SGULaw Team-Talk
Xem lý lịch thành viên http://sgulaw.team-talk.net
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Chắc đến khi nào nhà trường sắm cái server cỡ cỡ FPT thì chắc ổn thôi ấy mà silly

Bài gửi on Mon Sep 13, 2010 1:18 am by NhocMewMew

akakka, K ơi koi chừng vướng dây điện !!!

de mai tao mua cho cai server khac

Đúng rồi! Mua rồi cho cái 4rum mình nằm trong đó luôn! Login vèo vèo ấy nhỉ! Khi đó là ưu tiên sinh viên luật ăg kí trước Laughing

chừng nào đc cái server đó thì nhắn tin mem luật bik nhá =))

mua ko? tr bán cho nè. ở nhà có vài cái. haha. mau cái miền mới ko ít tiền đâu.

Bài gửi on Fri Sep 17, 2010 7:53 pm by NhocMewMew

hoahongden_28 đã viết:chừng nào đc cái server đó thì nhắn tin mem luật bik nhá =))
tới lúc có rồi thì ko cần nhắn tin nữa đâu, báo chí đưa tin dzùm rồi Laughing

=)) oh, zỵ là khoa luật mình sẽ nổi tiếng sao *mơ tưởng*

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]